राष्ट्रवादी काँग्रेसचे युवा नेते शोएब हसन यांच्या वाढदिवसानिमित्त कार्यकर्त्यांचे आयोजन !

राष्ट्रवादी काँग्रेसचे युवा नेते शोएब हसन यांच्या वाढदिवसानिमित्त कार्यकर्त्यांचे आयोजन !

कंट्री क्लब, अंधेरी पश्चिम येथे शोएब हसन (सचिव युवक राष्ट्रवादी काँग्रेस मुंबई) यांच्या वाढदिवसानिमित्त कार्यक्रम.

आमचे केंद्रीय वक्ते/सचिव श्री नरेंद्र वर्मा जी, मुनबाईचे अध्यक्ष अॅड. निलेश भोसले, युवा श्री मनीष दुबे अध्यक्ष उत्तर भारतीय सेल, श्रीमती. आरती ताई (विश्वस्त सिद्धिविनायक), राजीव शर्मा (सरचिटणीस, युवा राष्ट्रवादी), एजाज खुर्शी, (सरचिटणीस, राष्ट्रवादी), सौकत वेराणी, (सरचिटणीस बेसिक, एनसीपी मुंबई), जावेद खान (सरचिटणीस, राष्ट्रवादी काँग्रेस मुंबई), रवी चौधरी (उपाध्यक्ष, उत्तर भारतीय सेल, राष्ट्रवादी मुंबई) या कार्यक्रमाचा भाग होते.

कार्यक्रमात राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाच्या सदस्यांनी आगामी निवडणुकीसंदर्भात निरोगी चर्चा केली आणि आमचे युवा नेते शोएब हसन आणि राजीव शर्मा यांनी सार्वजनिक कल्याणासाठी दिलेल्या योगदानाबद्दल त्यांचे कौतुक केले.

शोएब हसनच्या वाढदिवसाचे सेलिब्रेशन, राजीव शर्मा आणि रवी चौधरी यांनी आयोजित केले होते.

admin