केंद्रीय मंत्री व्ही मुरलीधरन, ऑस्ट्रेलियन मंत्री कॅमेरॉन डिक, माजी मिस इंडिया सायली भगत, ऑस्कर विजेता रेसुल पुकुट्टी डॉ. तान्याच्या स्किन केअर ब्रँड लाँचला उपस्थित होते.

केंद्रीय मंत्री व्ही मुरलीधरन, ऑस्ट्रेलियन मंत्री कॅमेरॉन डिक, माजी मिस इंडिया सायली भगत, ऑस्कर विजेता रेसुल पुकुट्टी डॉ. तान्याच्या स्किन केअर ब्रँड लाँचला उपस्थित होते.

डॉक्टर-उद्योजक बनलेल्या डॉ. तान्या उन्नी 4 वर्षांच्या सखोल संशोधन कार्यानंतर तिची बेस्पोक स्किन केअर आणि केस केअर उत्पादने घेऊन आली आहेत. ही उत्पादने त्यांच्या 20 वर्षांच्या अनुभवाचे परिणाम आहेत, जे सर्वात हट्टी डागांवर उपचार करण्यासाठी डिझाइन केलेले शक्तिशाली सर्व-इन-वन स्किनकेअर सोल्यूशन्स प्रदान करतात.

डॉ. तान्या यांनी रविवारी, 19 मार्च रोजी जेडब्ल्यू मॅरियट, जुहू मुंबई येथे डॉ. तान्या यांनी आयोजित केलेल्या एका शानदार कार्यक्रमात हा ब्रँड लाँच केला जेथे आदरणीय केंद्रीय मंत्री व्ही मुरलीधरन, ऑस्कर पुरस्कार विजेते रसूल पुकुट्टी, ऑस्ट्रेलियन खजिनदार आणि मंत्री कॅमेरॉन डिक आणि ही कॉस्मेटिक स्किनकेअर बेस्पोक होती. ऑस्ट्रेलियातील रेंजचे अनावरण माजी मिस इंडिया सायली भगतसारख्या विशेष अतिथीच्या हस्ते करण्यात आले.

डॉ. तान्या उन्नी यांचा डॉ. तान्या स्किनकेअरला भारतीय बाजारपेठेत आणण्याचा निर्णय तिच्या भारतीय वारसा आणि परंपरांशी असलेल्या तिच्या खोल संबंधातून उद्भवला आहे, ज्यामुळे ब्रँडला आकार देण्यास मदत झाली आहे. ती आज ती आहे ती तिच्या परंपरांमुळे, आणि म्हणूनच तिने तिचा व्यवसाय अशा देशात वाढवला आहे ज्याला तिला नेहमी घरी बोलावले जाते, या निर्णयाचा तिला खूप अभिमान आहे.

“भारतीय संस्कृती हा माझ्या ओळखीचा एक महत्त्वाचा भाग आहे. ऑस्ट्रेलियामध्ये एक अविश्वसनीय स्किनकेअर श्रेणी विकसित करण्यासाठी खूप मेहनत घेतल्याबद्दल आणि आता माझ्या जन्मस्थानी, भारतात परत आणण्याची संधी मिळाल्याबद्दल मला खूप अभिमान वाटतो. खरोखरच विशेष. जगात कुठेही व्यवसाय करण्याचं भाग्य मला लाभलं आहे, तुमच्या जन्माच्या देशात तीच सिद्धी मिळवल्यासारखं कधीच वाटत नाही. एका अर्थाने, मला घरी परतल्यासारखं वाटतं आणि ही एक सुंदर भावना आहे.” तान्या सांगतात डॉ.

डॉ तान्या स्किनकेअरमध्ये, आमचा असा विश्वास आहे की सर्व त्वचेचे प्रकार अद्वितीय आहेत आणि त्यासाठी ते साजरे केले पाहिजेत. त्वचेचे कोणतेही दोन प्रकार नाहीत, याचा अर्थ दीर्घकाळ टिकणारे परिणाम मिळविण्यासाठी घाई करण्याची गरज नाही.

“एक भारतीय महिला म्हणून, मला माझी त्वचा खोलवर कळते आणि मला माहित आहे की तिचे लाड करण्यासाठी काय करावे लागते. स्किनकेअर लोकांसाठी सानुकूलित केली जावी, परंतु मला दुर्दैवाने अनुभव आला आहे की त्वचेची चिंता आणि किती उत्पादने आम्ही अनुभवत असलेल्या हवामान परिस्थितीला समर्थन देण्यासाठी डिझाइन केलेली आहेत. भारत, डॉ. लान्या म्हणतात.

“डॉ. तान्याच्या स्किनकेअर ऑसॉफीचा देशभरात विस्तार करणे आपल्या संस्कृतीत रुजलेल्या आयुर्वेदिक पद्धतींच्या जुन्या फायद्यांमध्ये खोलवर रुजलेले आहे. मुंडे मीडिया पीआर यांनी मीडिया व्यवस्थापन कुशलतेने हाताळले.

————-छायाकार् : रमाकांत मुंडे मुंबई

केंद्रीय मंत्री व्ही मुरलीधरन, ऑस्ट्रेलियन मंत्री कॅमेरॉन डिक, माजी मिस इंडिया सायली भगत, ऑस्कर विजेता रेसुल पुकुट्टी डॉ. तान्याच्या स्किन केअर ब्रँड लाँचला उपस्थित होते.

admin