टीव्ही अभिनेत्री लवीना टंडन आणि पलक पुरस्वानी यांची शॉर्ट फिल्ममध्ये एन्ट्री! रूममेट बनून एकमेकांची गुपिते उघडतील

टीव्ही अभिनेत्री लवीना टंडन आणि पलक पुरस्वानी यांची शॉर्ट फिल्ममध्ये एन्ट्री!  रूममेट बनून एकमेकांची गुपिते उघडतील

टेलिव्हिजनच्या दुनियेत स्वत:चे नाव कमावणाऱ्या आणि आपल्या कामाने चर्चेत आलेल्या अभिनेत्री लवीना टंडन आणि पलक पर्सवानी यांनी आता टीव्ही जगतात एक पाऊल पुढे टाकले आहे.  होय, टेलिव्हिजनवर वेगवेगळ्या व्यक्तिरेखा साकारणारी ही अभिनेत्री आता शॉर्टफिल्ममध्ये चमत्कार करत आहे.

हे दोघे पहिल्यांदाच ‘रूम मॅट्स’ या शॉर्ट फिल्ममध्ये एकत्र दिसणार आहेत.  जिथे या दोघांची धमाल आणि आंबट केमिस्ट्री पाहायला मिळणार आहे.  पलक लविनाला प्रत्येक कामात अडवते, मग पलकच्या बोलण्याने ती कंटाळते, लविना पलकला असे उत्तर देते की पलकला दिवसा तारे दिसतात.  मात्र, प्रत्येक क्षण अतिशय सुंदरपणे मांडला आहे.

मेड इन इंडिया आणि स्काय 247 प्रोडक्शन हाऊस निर्मित, या लघुपटाचे दिग्दर्शन रोशन गॅरी भिंडर यांनी केले आहे आणि लेखक सौम्या श्रीनाथ आहेत.  या लघुपटाचे निर्माते संतोष गुप्ता आहेत.  अभिनेत्री लवीना टंडनबद्दल सांगायचे तर, तिने जोधा अकबर, नागिन, बालवीर, प्यार तूने क्या किया यासारख्या सर्व मोठ्या टीव्ही मालिकांमध्ये आपले कौशल्य दाखवले आहे, पलक पर्सवानीबद्दल बोलताना, ती स्प्लिट्स व्हिला 7 तसेच या मालिकेची प्रबळ दावेदार होती. बडी देवराणी. तिने ये रिश्ते हैं प्यार के आणि मेरी हनिकरक बीवी मध्ये काम केले आहे.  याशिवाय या दोघांनी वेब सीरिजमध्येही काम केले आहे.आणि लवकरच हे दिवस खूप मनोरंजक शोमध्ये दिसणार आहेत.

 

TV actress Lavina Tandon and Palak Puraswani’s entry in a short film! Becoming a roommate will reveal each other’s secrets.

admin